ขอคำแนะนำโรงเรียนนานาชาติ แถวศรีนครินทร์ ค่ะ

พอดีมีคนที่รู้จักกันย้ายกลับมาอยู่เมืองไทย มีลูก 2 คน พูดภาษาไทยไม่ได้เลย กำลังหาที่เรียน โรงเรียนนานาชาติน่ะค่ะ ไม่ทราบแถวศรีนครินทร์มีโรงเรียนอะไรแนะนำบ้างคะ

ค่าเทอมช่วงประมาณ 200,000.-/คน/ปี  (ไปหาดูเองแล้วเจอเทอมละ 8 แสน สู้ไม่ไหวน่ะค่ะ) //ไม่มีช้อยในการเลือกโรงเรียนเป็นพิเศษ เพียงแค่น้องไม่สามารถพูดภาษาไทยได้เลยน่ะค่ะ

คนโต อายุ 8 ขวบ (อยู่ ตปท เทียบเป็น ป.3)
      คนเล็ก อายุ 6 ขวบ (อยู่ ตปท เทียบเป็น ป.1)

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่