Million dollar Arm เชียร์เลยครับ ใครกำลังอยากหาหนังให้กำลังใจดี ๆ ไปดูเถอะครับ

กระทู้คำถาม
เพิ่งออกจากโรงมาสักพัก เป็นอีกหนึ่งหนังในดวงใจเลยของปีนี้
ตาม begin again มาติด ๆ ช่วงสัปดาห์นี้หนังฟอร์มใหญ่ยังไม่เข้า
ถ้าไม่รู้จะดูอะไร แนะนำเรื่องนี้เลยครับ feel good ทำเอาน้ำตาซึมเลย
แม้ช่วงแรกอาจจะออกเนือย ๆ ไปสักนิด แต่ช่วงหลังอิ่มมากกกก
ได้แรงบันดาลใจอีกเยอะะะะะะเลยยยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่