อยากทราบมากค่ะ หนูในเรื่อง Rise of the Guardians?????

ที่โผล่มาตอนที่Tooth fairy ไปเก็บฟันแล้วธิดาน้อยไปลากออกมาจากใต้เตียง
แล้ว Tooth Fairy บอกว่า เขาทำงานให้กับฝั่งยุโรป คือสงสัยมาก หนูตัวนั้นทำงานให้ใครเหรอคะ??
อยากรู้มากจริงๆ เคยดูทีนึงตอนอยู่ในโรง แต่ตอนนั้นดูไม่ค่อยทัน พอมานั่งดูDVDถึงเห็นอ่ะค่ะ
ไม่ทราบว่ามีใครรู้ไหมคะ เราหาไม่เจอเลย ช่วยสงเคราะห์ความอยากรู้หน่อยนะคะ TT ขอบคุณมากค่ะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่