สอบถามเรื่องล้อแม็ก 14" Nouvo SX

กระทู้คำถาม
รบกวนทุกท่านหน่อยครับ หัวเราะ
1. Nouvo SX พอดีอยากเปลี่ยนล้อแม็กขอบ 14" อยากทราบว่ามีล้อแม็กตรงรุ่นมันเลยมั้ยครับ? ถ้ามีรบกวนขอยี่ห้อ+รุ่นหน่อยครับ
2. สามารถใส่แม็กของ Nouvo elegance ได้เลยมั้ยครับ
3. กรณีไม่มีตารงรุ่น เท่าที่อ่านๆมาก็ต้องแปลงก่อน รบกวนท่านที่พอรู้จักร้านฝีมือดี+ราคาไม่แรงบอกกล่าว/หลังไมค์ให้ผมทีครับ ประหลาดใจ

ขอบคุณครับ อมยิ้ม17

ปล.กระทู้แรก ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่