เสือ อากาศเก่งๆ ใน WW1-WW2 มีใครบ้างครับ ของนาซี ต้องใช้ 25 ลำรุมเลยทีเดียว

เสือ อากาศเก่งๆ ใน WW1-WW2 มีใครบ้างครับ  ของนาซี ต้องใช้ 25 ลำรุมเลยทีเดียว

เคยได้ยิน นักบินออสเตรียเก่งมาก ชาติอื่นๆ สู้ไม่ได้ จนต้องรุม ถึงจะชนะ เลยน่ะครับ

ทหารอากาศ เป็นที่นิยมมั้ย  ออร่า ยังสู้ทหารเรือกับ ทหารบกไม่ได้  เหมือน จะ ดู แล แค่ ลานจอด กับ สนามบินนะครับ

คือ  อำนาจ บังคับบัญชาในหนัง ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่

สลัดอากาศ มีอยู่จริงมั้ย จี้เครื่องบินยังไงครับ

ป้อมปืนนาวาโรน : The Guns of Navarone  มีอยู่จริงมั้ยครับ คือ มีป้อมปืนที่ไม่สามารถยึดได้น่ะครับบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่