Android มีวิธีทำให้อ่าน micro sd card แบบ ntfs โดยไม่รูทได้ไหมครับ

คือไม่เอา exfat นะครับ ปกติผมใช้มือถือโหลดบิทเก็บไว้ใน micro sd card
แต่เครื่องมันอ่านเฉพาะ exfat ครับ ทีนี้ผมจะเอา flash drive มาต่อเพื่อเอาไปดูกับ
hd player น่ะครับ ซึ่งมันอ่านเฉพาะ ntfs ขี้เกียจเปิดคอมโอนถ่ายข้อมูลครับ
ไม่ทราบว่าพอมีวิธีไหน โดยไม่รูทบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่