[CR] Unclenoi's review: ไปดู Transformers โรงไฮโซที่ Central Embassy กันครับ

สวัสดีครับหลังจากหนังเข้ามาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว ยังไม่ได้ไป..ดูอาทิตย์นี้ถึงเวลาต้องจัด
อืม ไปดูที่ไหนดี? หรือเราจะถือโอกาสลองของใหม่ไปเลย โอเค ! ไปดูกันที่ Central Embassy ดีกว่า

โรงหนังไฮโซ ในห้างไฮโซ ราคาก้อเลย...อืมมมมม

จัดไปครับ หนังสนุกและค่อนข้างยาวน่าจะเป็นการลงทุนที่คุ้มค่า ราคานี้มีรวมของทานเล่นในเลือกได้คนละชุด ตามเมนูครับ

มาดูมุมนั่งรอชมสภาพยนตร์กันครับ

ภายในโรงภาพยนตร์จะมีที่นั่งหลายๆแบบคละกันไป ที่นั่งเดี่ยว นั่งคู่ นั่งสามสี่คน ราคาก้อแตกต่างกันไปครับ
รูปข้างในจะไม่ค่อยชัดนะครับ ใช้ไอโฟนถ่าย มืดเชียว

สรุปก้อนอนดูหนังสบายดีครับ ราคาค่อนข้างสูง...มาก มีโปรโมชั่นกับหลายที่ เช่นเอไอเอสลด 20 %  บัตรเครดิตของแบงค์กรุงเทพ แบงกรุงศรี ลด 50%
แต่ไม่ใช่บัตรทุกแบบนะครับ ต้องลองเช็คดูว่าแบบไหนลดบ้าง
ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ ฝากเพจไว้ด้วยครับ https://facebook.com/eatwithunclenoi
Bye Bye
ชื่อสินค้า:   โรงภาพยนตร์
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่