ใครเคย "เสริมจมูก" หรือ ผู้รู้เรื่องนี้ เข้ามาหน่อยนะครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เครียดมากครับ เสริมแล้วไม่เข้ากับหน้า หน้าแปลกไม่เป็นธรรมชาติ
ตอนนี้ เป็นเวลาสองเดือน แล้วครับ ลองกดไปแล้วมันไม่นิ่ม แต่แข็งแล้วครับ
อยากถามว่า

1. สองเดือนแล้วไม่เป็นธรรมชาติ ถ้าแก้ ถือว่าเร็วไปไหมครับ?
2. ยิ่งเวลาผ่านไป เนื้อยิ่งบาง เห็นสันยิ่งโด่งไปใหญ่จริง ไหมครับ?
3.ยิ่งผอม ยิ่งเห็นสันจมูกที่ทำชัดขึ้น ไปอีก จริงไหมครับ?
4.ถ้าเอา ออก จมูกจะโด่งน้อยกว่าก่อนทำมั้ยครับ ?
5.ถ้าเอาออก เอาออกที่ไหนดีครับ
(โทรไปถามคลินิกเดิมไม่บอกรายละเอียดเลยว่าเอาออกเท่าไร บอกแค่ว่ารอไปก่อน
หรือเขาจะกลัวว่าทำที่เขา เอาออกที่เขา คลินิกจะเสียชื่อเสีย เลยไม่อยากให้เอาออกครับ)
6.ถ้าเป็นอย่างนั้น เอาออกที่ไหนดีครับ ราคาเท่าไรหรอครับ ขอถามผู้รู้หรือมีประสบการณ์จริง

ปล.ตอนนี้สัน มันโด่งออกมาจาก หน้าผาก หัวคิ้วแล้ว ครับ
แล้วสันก็แข็งแล้ว ผมคิดว่า ไม่น่ายุบ ถึงยุบก็ไม่เยอะจริงมั้ยครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่