ช่วยผมหน่อยนะครับ นี่คือครั้งแรกของผมเลย เกย์ครับ

รบกวนผู้เชี่ยวชาญหน่อยนะครับ ผมทำตัวไม่ถูกเลยครับ
คือวันนี้ผมได้มีเพศสัมพันธ์ทางข้างหลังไป ตามแบบฉบับของเกย์นั้นแหละครับ
แล้วนี่ก็เป็นครั้งแรก หลังจากที่ผมผลัดวันประกันพรุ่งมาได้ซักพัก

ผมยอมรับครับว่า ผมตื่นเต้นและเกร็งมาก !!!
คิดดูนะครับแบบ แค่ท้องผูกหรือเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปก็เจ็บเชรี่ยๆล่ะ
แล้วไอ่ล่ำนั้นของคู่นอนผม มันต้องเต็มปากเต็มคำกว่าแน่นอน ชัวร์ !!!

ใช่ครับ เจ็บจี๊ด !!! เจ็บมากจนผมคิดเลยว่า กูเป็นผู้ชายหวานๆก็ได้ว้อยยยย T T
แต่ยังไงล่ะครับ เพื่อความสุขของอีกฝ่าย ผมก็เลยต้องหายใจเข้าหายใจออกช้าๆ ลึกๆ
เค้าก็รู้งานดีนะครับ ตอนกำลังสอดใส่ เค้าก็ทำหน้าหมาสงสัยพยายามถามนู้นนี่ เป็นไงบ้าง เจ็บมั้ย ของเค้าใหญ่ใช่ป่าว
พยายามเล่นส่วนอื่นให้ลืมความเจ็บ ผมได้แค่แบบ โอ้ยย แตกๆซักทีสิว่ะ

แต่เรื่องไม่จบแค่ความเจ็บครับ เค้าดันเข้าดันออกสองสามทีแล้ว !!!
ผมเกิดอาการแบบว่าจุกเหมือนปวดท้องอึขึ้นมา เห้ย ทีนี่ล่ะไม่ไหวติ่งจริงๆแล้ว

เค้าก็ยอมครับ เอาไอ่ล่ำออกแล้วไปเสร็จเองข้างนอก ซึ่งดูเซ็งมากๆ (สงสารจัง)
แต่พอผมลุกไปเข้าห้องน้ำ มันดันไม่ปวดเลยนะครับ เบ่งแล้วก็ไม่มีอะไรออกมา
ผมแปลกใจจริงๆครับ แต่ไม่ใช่แค่นั้นครับ พอผมลุกขึ้นจากชักโครกมีสิ่งนึงไหลมาตามขาจนผมแทบอยากกรี๊ดเลย
" เลือดครับ " มันไหลยังกะเป็นน้ำตก ช็อคสิครับช็อค !!! *0*
กว่าจะหยุดไหลตั้งสิบนาที ผ้านวมสีขาวที่เตียงนี่ไม่ต้องพูดถึงนะครับ

ผมล่ะทรมารมากเลยครับ เจ็บจริงๆ แล้วครั้งหน้าผมจะทำยังไงดีครับ ?!?
ผมอยากทำให้เค้ามีความสุข อยากเป็นเหมือนคู่อื่นๆ อยากเก่งและเชี่ยวชาญเหมือนในหนัง
ผมสงสารที่เค้ายอมรับคำขอโทษของผมแล้วทำหน้าเจือนๆ แล้วก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ

ยังไงก็รบกวนแนะนำวิธีการหน่อยเถอะนะครับ PLEASE '
ขอบคุณมากๆเลยครับ !!!

*** เราป้องกันครับ เราไม่พลาดเรื่องนี้แน่ๆ ก่อนหน้านี้ที่ทำภายนอกเราก็ป้องกันเหมือนกัน
เราตรวจเลือดกันแล้วทั้งคู่ครับ และตัวผมเอง ไม่เคยทำอะไรให้ใครมาก่อน ทางหลังครั้งนี้ครั้งแรกจริงๆ
*** ใช้เจลหล่อลื่นครับ คิดว่าใช้เยอะแล้วนะครับ แต่มันก็ยังเจ็บอยู่ ฮือออ T T
*** ไม่ใช่เด็ก ม.ปลายนะครับ อีกปีครึ่งผมก็จะจบมหาลัยแล้ว อีกฝ่ายเค้าทำงานแล้วด้วย
แต่ไม่รู้จะบอกว่าตัวเองเด็กหรือแก่ เลยคิดว่าถ้ายังไม่รับปริญญาน่าจะแท็กห้องสยามสแควร์ได้ ถ้าผิดพลาด ขออภัยด้วยครับ อิอิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่