ช่วยแนะนำสถานที่เรียน TOEFL ibt ให้หน่อยครับ แบบว่าเรียนภายใน 2 เดือนได้ 90 ขึ้นอะครับ (เรียนทุกวันๆละ 6 ชมครั

สอบล่าสุดสิ้นปีที่แล้ววันที่ 7/12/13 ได้คะแนน 73 (reading 16, listening 19, speaking 18, writing 20) แล้วตอนนี้ผมอยากจะสอบ TOEFl ibt ให้ได้คะแนนมากกว่า 90 (ถ้าเป็นไปได้105)(ต้องใช้คะแนนยื่น รร ก่อนมกราคม) ผมควรจะไปเรียนแถวไหนดีครับที่ผ่านมาเรียนด้วยตัวเองมาตลอดครับ (อ่านหนังสือทุกวันครับ)
ณ เวลานี้ผมศึกษาอยู่ต่างประเทศ และ รร จะเดินทางวันที่ 21 สิงหาคม คือตอนนี้ผมมีเวลา เกือบ 2 เดือนครับ
ไม่ทราบว่าช่วยแนะนำสถานที่ เรียน TOEFL ibt ดีๆให้หน่อยครับ แต่เน้นนะครับ ต้องให้ได้  90 เป็นอย่างต่ำ ก่อนกันยายนครับ (เรียนทุกวันและ ใช้เวลาในการเรียนอย่างน้อย 6 ชม ครับ)
ผมอาศัยอยู่แถว อโศกครับติดแนว รถไฟฟ้า BTS ช่วยกรุณาแนนำ รร ให้หน่อยครับที่ผมเดินทางไปเรียนได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่