สอบถามผลิตภัณฑ์ Kate หน่อยคะ สาวก Kate เข้ามานะ ^^

เราเพิ่งมาค้นพบตัวเองว่า เหมาะกับ แป้ง Kate มาก คือหน้าสวย เนียน ผ่องทั้งวัน
เข้ากับผิวขาวเหลืองดี เราใช้ BE-C
เราเลยไปสอย เบส , แป้งฝุ่นแบบไม่มีสี , แป้งผสมรองพื้น , ลิป , บรัชออน คือมันดีอ่ะ มันใช่จริงๆ
แต่ดูแล้วของดี ราคาไม่ค่อยแพงแบบพอรับได้ ทำไมไม่ค่อยมีคนใช้กัน ไม่ค่อยมีรีวิวเลยอ่ะคะ

ตอนนี้เรากลายเป็นแฟน Kate ไปแล้ว 55555

ละขอถามเรื่องสีหน่อยคะ BE-C และ OC-B , OC-C นี่โทนไหนชมพู โทนไหนเหลืองคะ

ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่