สัมภาษณ์งานกับปตท. ใหญ่ ขอคำแนะนำครับ

ใครเคยสัมภาษณ์งานของปตท. ใหญ่ บ้างครับ
คือมีรอบสัมภาษณ์ทั้งหมดกี่รอบ (ไม่รวมรอบที่สัมภาษณ์กับ HR ทั่วไป ตอนทำ Ap test) ครับ

คือผมได้สัมภาษณ์กับทางหน่วยงานต้นสังกัดไปแล้วรอบนึง (คนสัมภาษณ์ 3 คน) จากนั้นทาง HR โทรมาบอกว่าจะให้สัมภาษณ์กับผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่ อีกทีนึง อ่ะครับ
ไม่ทราบว่าสัมภาษณ์รองสองนี้ จะยังคัดคนออกอีกมั๊ย
ใครมีประสบการณ์อะไรแนะนำ ยินดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่