ขอปรึกษาผู้รู้เรื่องดวงหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
หนูเกิดวันเสาร์ที่17สิงหาคม 2528 ปีฉลู เวลาเกิด 03.37
มีคนมาทักว่าจะต้องแต่งงานสองครั้งอยากถามว่าตามดวงเป็นอย่างที่เขาทักจิงไหมค่ะแล้วมีวิธีทางแก้ไขไมค่ะเพราะว่ามีแผนจะแต่งกับแฟนแฟนเกิดวันพุธ 22 กุมภาพัน 2527 ปีชวด
เวลาไม่ทราบค่ะรู้แต่ว่าเกิดก่อนเที่ยง
                                                   อยากทราบว่าจะแก้ไขเรื่องดวงคู่รักคู่ครองยังไงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่