Canon ติดแทงค์ ด้วยความซวยคัตเตอร์ตกใส่ สายรั่วเลยครับ

กระทู้คำถาม
Canon Mp 2xx   เพื่อนมัน ทำอิท่าไหนก็ไม่รู้ คัดเตอร์ตกใส่ สายหมึกสีเหลืองรั่วเลย แต่รั่วไม่เยอะครับ มันพอจะอุดได้ไหม๋ ผมเอาเทปกาวปิดไว้ก่อน แต่คิดว่าคงไม่อยู่อากาศเข้าแน่ ๆ  ไม่เคยใช้ Cannon เลย พวกนี้มันต้องเปลี่ยนแทงค์ หรือสายยาง ครับ ขอบคุณครับ

ปล. บอกขั้นตอนและวิธีทำด้วย  ก็ดีครับ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่