!!!!! แนะนำที่พัก ที่เที่ยวทะเล หัวหิน ปราณ หน่อยค่ะ !!!!! (4-5คน)

หาข้อมูลไปเที่ยวกับเพื่อน ต้นเดือนหน้า 3วัน 2คืนค่ะ  
+ ที่พักสำหรับ 4-5 คน ถ้าเป็นไปได้ขอแบบ ติดทะเล ปิ้งย่างได้ก็ดีค่ะ มีที่จอดรถด้วย
+ ร้านอาหารเด็ดๆ วิวสวยๆ ราคาน่ารักๆ แบบร้านอาหาร ร้านห้องแถว หรือร้านข้างทางก็ได้ค่ะ
+ แนะนำที่เที่ยว แบบจุดชมวิว ชายทะเล ตลาด สวนน้ำได้หมดค่ะ  

+++++++++++ ขอบคุณมากค่ะ+++++++++++

อมยิ้ม01อมยิ้ม02อมยิ้ม15อมยิ้ม17อมยิ้ม36

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่