ผู้หญิงกินเหล้า กินเบียร์...ผู้ชายที่ไม่ดื่มเลยจะคิดยังไง รับได้มั้ย??

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวผมเป็นผู้ชายแบบนั้น

ไม่กินเหล้า ไม่สูบ ไม่เที่ยวกลางคืน แต่ไม่ใช่อยู่ในกรอบหมด ก็เคยมีกินไวน์ เบียร์บ้าง ซึ่งปีนึง 1-2 ครั้ง(บางปีไม่มีเลย)

ชอบทำกิจกรรม ออกกำลังกาย ปั่นจักรยาน พบปะเพื่อนฝูง(แนวเดียวกัน)

ถ้าไปร้านตอนกลางคืนจะชอบร้านแบบบรรยากาศโปร่งๆ ไม่เสียงดังมาก (เคยไปกับที่ทำงานบรรยากาศชิวๆ ฟังเพลงคลอไปด้วย)

ขอแท็กห้องรัชดาครับ ผช.น่าจะเยอะ น่าจะได้มุมมองหลายๆอย่าง
ขอแท็ก ห้องศาลาประชาคม น่าจะได้คำตอบจากท่านผู้ใหญ่หลายๆท่านครับ

ขอบคุณสำหรับ หลายๆความเห็นนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่