ช่วยคิดหน่อยครับว่าเค้าชอบผมบ้างรึป่าวครับ ?

เรื่องผมจีบเพื่อนรวมงานครับ  55

เนื่องจากผมพยายามจีบเพื่อนรวมงานที่ผมชอบ

หยอกล้อ แซว กวน หยอดบ้าง ๆลๆ

แต่ดูเหมือนจะไม่เป็นผลเท่าที่ควร

ผมเลยลองทำตัวให้น่าสงสัยดูบ้าง โดยแกล้งหลุดปากไปว่าผมมีความลับบางอย่าง คนนู้นก็รู้ คนนี้ก็รู้ แต่ผมไม่ยอมบอกเธอ

เธอก็อยากรู้มากๆๆๆ ไปถามคนนู้นที  คนนี้ที ก็ไม่มีใครบอก. . .

จนวันหนึ่ง เธอก็สงสัยว่า ไอ้ความลับที่ว่านี้คือ. . . ผมชอบเธอใช่ไหม?!

เธอเลยเนียนๆมาถามผม ผมก็ดันตอบอ้อมๆว่าใช่ - -"

หลังจากนั้นมาเธอก็เปลี่ยนไปนะครับ เธอไม่ต่อต้าน ไม่ถ่อยห่างงง แต่เธอกลับแกล้งผม กวนประสาทผมมากขึ้นเยอะ (ซึ้งบางครั้งก็น่ารักดี บ้างครั้งก็น่ารำคาญ 555 --" ) บางวันเธอทำตัวน่ารักมุ้งมิ้งฟรุงฟริ้งบ้าง บางวันเธอก็ทำตัวนิ่งหน้าตายบ้าง สลับกันไปมา. . .

แต่สิ่งที่ผมตอบสนองกลับคือ

ผมพยายาม นิ่งๆไว้ (จริงๆเพราะไม่รู้ว่าต้องทำตัวยังไงต่างหาก 55+)

เวลางาน ก็ทำงานกันไป งานใคร งานมัน แต่ก็มีหยิบจับยกข้าวของช่วยเธออยู่บ้าง คือไม่พยายามดิ้นรนหรือทำตัวติดหนึบเธอเกินไป

ลองแตะเนื้อต้องตัวเธอ เช่นแตะหลัง แตะไหล
"เธอก็จะพูดว่าแต๊ะอั๋งเหรอ?"
ผมก็จะตอบว่า " ไม่ได้แตะเลยยยยย เธอไม่เห็นจะมีอั๋งให้แต๊ะเลยยย 555 "  

หลังๆมานี่ ผมก็ลองเปิด Sexuality ดูบ้างง
เช่น แซวว่า วันนี้น่ารักนะ แต่ก้นใหญ่ไปหน่อยยยย 555+
เธอก็พูดกลับว่า ผมหื่นๆๆ แบบหยึกแกมหยอก คล้ายๆกับแซวเพื่อกวนตรีมผมมากกว่า 555

ปล.พวกคุณคิดว่าเธอชอบผมบ้างไหมครับ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่