เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จะเปลี่ยนพาสเวิร์ด wi fi แต่คอมเสียคะ เราสามารถใช้มือถือหรือแท็บเล็ต แอนดรอย เปลี่ยนรหัสแทนได้ไหม?

คอมเสียนานแล้วคะ พักนี้เน็ตช้า มีคนมาขอพาสเวิร์ดไป เกรงใจเลยให้  แต่รู้สึกว่าช่วงนี้มันช้าจริงๆ แต่ก่อนเร็วมากค่ะ เลยคิดว่ามีคนใช้เยอะแน่ๆ  ดิฉันสามารถเปลี่ยน พาสเวิร์ดโดยไม่ใช้คอม หรือโน้ตบุ๊คได้ไหมคะ ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ  ภาพประกอบจากกูเกิลนะคะ เป็นเร้าเตอร์รุ่นเดียวกับที่ใช้อยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่