คุณพิง ลำพระเพลิงนี่เขียนบทสนุกมั้ยคะ ถามจากใจจริง

เราไม่รู้ว่าเค้าเขียนบทสนุกมั้ยเพราะเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ดูละครเท่าไรอย่างหางเครื่องซึ่งเราเองไม่ได้มีโอกาสได้ดูเพราะน้องแย้งดูสามีตีตราแต่ตอนนั้นมีแต่คนบอกว่าบทมันเพลียเราไม่แน่ใจว่าเค้าเขียนบทไม่สนุกขนาดนั้นเลยเหรอจากที่ได้อ่านจากกระทู้ๆ ต่างๆ เราก็พอรู้ว่าเค้าเขียนบทในละครหลายเรื่องมากเลย [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ถามจริงๆ เลยค่ะ เค้าเขียนสนุกมั้ย หรือ ??

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะเราพูดผิดหรือไม่เหมาะสมยังไงก็บอกได้ค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ดังๆก็มี แป้กก็มีค่ะ

บทละคร และการกำกับการแสดง
กระท่อมแสงเงิน
นังเหมียวย้อมสี
เขาวานให้หนูเป็นสายลับ (ช่อง3)
ผู้กองยอดรัก + ยอดรักผู้กอง
นางสาวจริงใจ กับ นายแสนดี (ช่อง7)
สะใภ้ทอร์นาโด (ช่อง7)
แก่นกะลา (ช่อง7)
คู่กรรม (ช่อง3)
ซึมน้อยหน่อยกระล่อนมากหน่อย (ช่อง3)
ปลื้ม (ช่อง3)
รักสุดท้ายที่ปลายฟ้า
รักของนายดอกไม้
น้ำใสใจจริง (ช่อง3)
พี่เลี้ยงกึ่งสำเร็จรูป (ช่อง3)
อภิมหึมามหาเศรษฐี (ช่อง7)
หนุ่มผมยาว สาวโปงลาง (ช่อง7)
คู่ปั่น คู่ป่วน (ช่อง7)
ตลาดน้ำดำเนิน ภาค 2 (ช่อง7)
อุบัติรักข้ามขอบฟ้า (ช่อง9)
ดอกบัวขาว (ช่อง7)
ด้วยแรงอธิษฐาน (ช่อง7)
เทพบุตรมายา เทพธิดาจำแลง (ช่อง7)
4รุ่น 4วุ่น เดอะซีรีส์ (ช่อง9)
ฉันรักเธอนะ (ช่อง7)
ลูกผู้ชายไม้ตะพด (ช่อง7)
เงาะแท้แซ่ฮีโร่ (ช่อง 3 )
กุหลาบไฟ (ช่อง3)
หางเครื่อง (ช่อง7)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่