[CR] ---รีวิว กระเป๋าเก๋ๆไม่ซ้ำใคร จากร้านเจ๋งๆ creativeสุดๆ---

กระทู้รีวิว
วันนี้จะมารีวิวกระเป๋าเก๋ๆเอาไว้ใส่หนังสือไปเรียน shopping เดินเล่น บลาๆค่ะ

ร้านนี้ชื่อ fellowsbag ค่ะ ไม่มี IG หรือ facebook นะค่ะ มีแต่tumblr 555 แอบแหวกแนว แต่เชื่อถือได้ เพราะลองมาแล้ว

ส่วนตัวคิดว่า กระเป๋าแบบนี้ ค่อนข้างcreative แบบไม่ซ้ำใครนะ คือเราให้เขาออกแบบให้ได้ โดยลายก็คือ ชื่อเราแหละค่ะ เพียงแค่เราต้องการกี่ตัวอักษร เท่านั้น และก็บอกเขาว่าเราชอบสีอะไร เขาจะทำแบบมาให้เราดู และให้เราเลือกเลยย เจ๋งงงงง ฮิๆ

ราคาก็กลางๆค่ะประมาณ 300-400 บาท ขึ้นอยู่กับตัวอักษรว่ากี่ตัว ต้องเข้าใจนิดนึงว่า มันเป็นhandmade ค่าสีค่าวัสดุ อะไรคงแพง-- แต่สิ่งที่ได้รับมาก็เป็นที่น่าพอใจค่ะ

มีรูปมาประกอบด้วยค่ะ น่ารัก สวยๆทั้งนั้นนน

รูปข้างบนคือเวลาเราใส่ของทุกคนจะเห็นค่ะว่ามีอะไรบ้าง แต่เราไม่ต้องแคร์ค่ะ อยากใส่ไรใส่เลย--

ปล.ถ้าใครสนใจลองเข้าไปดูในtumblrเลย >> http://fellowsbag.tumblr.com

หรือติดต่อไปที่ Line ; chaokhunchoonhavan
Email ; loung41@hotmail.com เลยค่ะ คนขายใจดีค่ะ ;))
ชื่อสินค้า:   กระเป๋า DIY
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่