[กระทู้ชวนคุย รายงานสด You’re All Surrounded Ep.11] "ตรึงกำลัง ยึดพื้นที่หัวใจ"

อันยองคร้าสาวๆ แม่บ้านตำรวจนักสืบสถานีกังนัม วันนี้มาเอาใจช่วยอึนแทกู
กับป๋าซอพันซอกกันนะคะ วันนี้ปมเริ่มมาอีกแล้วว่าเจ๊หัวหน้าตำรวจมีเหตุอะไร
เกี่ยวโยงกับแทกูกับป๋าซอกันเเน่ พี่โหดฆาตรกรที่ฆ่าแม่แทกูแท้จริงแล้ว
ใครคือผู้อยู่เบื้องหลัง มาลุ้นกันค่ะ // ซึงกิย่าหายเจ็บไวๆ น๊าาาาา

หัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจ

พลุพลุพลุพลุพลุพลุพลุพลุพลุพลุ
ชื่อเรื่อง : 너희들은 포위됐다 / You’re All Surrounded
ประเภท : แอคชั่น โรแมนติก คอมเมดี้
จำนวนตอน : 20
ออกอากาศช่อง: SBS
ช่วงเวลาออกอากาศ : 7 พ.ค. 2557 - 10 ก.ค. 2557
เวลาออกอากาศ : พุธ - พฤหัส [เวลา 21:55 น. เวลาเกาหลี] [เวลา 19.55 น. เวลาไทย]

Cr. KODHIT ค่ะ

รวมลิ้งค์ดูอึนแทกูค่ะ >>>> [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

พรีวิวตอน 11 ค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ขออภัยเรท 30++++ คึคึ...

รักใคร หลงใครชูป้ายไฟเชียร์กันนะจร๊าาาา อยากบอกสาวมาซานแซ่บมาก 555

pompompompompompompompompompompompompompompompom

#นางสิบสองทีมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่