ดู เอ็กซ์เม็นภาคนี้แล้วงงกับตัวละคร

กระทู้คำถาม
เอ็กเม็นภาคนี้ที่เพิ่งออกโรงไป ผมดูแล้วรุสึกคาใจกับตัวละครครับ
เพราะภาคก่อนนี้ที่ จีน กลับมาแล้วพลังถึงระดับ5 ภาคนั้น จีนตาย ศาสตราจารย์ชาล เซเวีย ก็ตาย แมคนีโต้ เสียพลังไปตลอกการ
แต่ภาคที่เพิ่งออกโรงเมื่อกี้ จีนตายจริงตามภาคนั้น แต่ชาล เซเวียมาจากใหน แล้วแมคนีโต้ได้พลังกลับมาได้ยังไง ผมไม่เคยดูเวอร์ชันการ์ตูนเลย
เลยไม่รู้ว่ามีเหตุการ์อะไร วานผู้รู้ช่วยอธิบายทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่