ใครมี soft subthai ซีรี่ย์ My Girlfriend is a Gumiho บ้างครับ ?

คือผมอยากได้ soft subthai พวกนามสกุลไฟล์ .srt / .ssa / .ass
ของซีรี่ย์เกาหลีเรื่อง My Girlfriend is a Gumiho ครับ
หาจากอากู๋แล้วก็โหลดไม่ได้ ไฟล์เสีย

เพื่อนๆ ในนี้ใครมีเก็บไว้ รบกวนแบ่งปันทีครับ ขอบคุณครับผม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
thaisubtitle.com มีซับไทยครบทุกตอนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่