<<กระทู้เชิญชวน>> มาร่วมกันเขียนความรู้สึกถึงพี่โป๊ปน้องมิวพี่คิงและทีมงานรักออกฤทธิ์กันค่า

กระทู้สนทนา
ละครรักออกฤทธิ์กำลังจะลาจอไปแล้ว พวกเราแฟนคลับของ PM รู้สึกผูกพันกับละครเรื่องนี้กับทีมงานกองนี้มาอย่างยาวนานเนอะ

ทางคลับเลยคิดว่า เรามาร่วมกันเขียนความรู้สึก/ความในใจ/ความเวิ่นเว้อถึงพี่โป๊ปน้องมิวและพี่คิงกับทีมงานรักออกฤทธิ์กันค่า ใครชอบอะไรไม่ชอบอะไร รักฉากไหนจิ้นโป๊ปเจมส์กันไหม 5555555 มาร่วมกันเขียนด้วยกันนะคะ ทางคลับจะเป็นคนรวบรวมและจะเอาไปให้พี่คิงพี่โป๊ปน้องมิวถึงมือแน่นอนค่า

โดยขอให้แบ่งเขียนเป็น 3 แผ่นนะคะ ให้พี่คิงและทีมงาน 1 แผ่น / พี่โป๊ป 1 แผ่น / และน้องมิว 1 แผ่น

หรือใครจะเขียนแผ่นเดียวแต่ให้สามคนเลย หรือว่าจะเขียนให้ใครคนใดคนหนึ่งก็ได้นะคะ เราไม่จำกัด จะเขียนความยาว 1 หน้ากระดาษ A4 5หน้า 8 หน้า มาเป็นกลอน มาครึ่งหน้าหรือสามคำ ได้หมด! ฟรีสไตร์เลยค่ะ #มีเท่าไหร่เขียนกันมาให้หมด 55555555

โดยทางเราจะมี Template ให้ โดยใครจะใช้หรือไม่ใช้ก็ได้นะคะ หรือจะมาบอกเขียนแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้เลยก็ได้ หลังไมค์หาบอทมะละกอคนนี้ หรือจะส่งเมลไปที่ popemew4ever@gmail.com ก็ได้ เดี๋ยวทางคลับจะเป็นคนรวบรวมและจัดการให้เองค่ะ

Template

มาร่วมกันเขียนเยอะๆๆๆน้าค้า เรารับถึงวันที่ 19 มิถุนายนนี้นะคะ #มาเวิ่นกันเถอะๆๆๆ 5555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่