ซามูไรพเนจร - ตัวละครเหล่านี้คิดว่า ใครเก่งที่สุด

กระทู้โพล
ของดการเอา เคนชิน กับ ฮิโกะ เซจูโร่ มาร่วมโหวต
เพราะคนนึงก็พลังพระเอก อีกคนก็สเกลพลังเวอร์ไป

ตามที่คัดมา คงเหลือตามที่มีในตัวเลือก
ขออนุญาตเพิ่ม ฟูจิ หนึ่งในจุปปงกาตานะ ถ้าดูสเกลพลังต่างๆ แล้วมันไม่อ่อน เลยนะครับ
ถ้าไม่มีพลังแบบฮิโกะ เซจูโร่ ไม่รู้จัชนะมันยังไงเหมือนกัน แค่คนตัวใหญ่ขนาดนั้นก็ว่าแปลกแล้วแหละ

ผมขอโหวต เซตะ โซจิโร่ แล้วกัน
มีความรู้สึกว่า ในอนาคตเด็กคนนี้เก่งกว่า ชิชิโอ เสียอีก
แถมความเร็วระดับนั้น ผมให้เร็วที่สุดในเรื่องแล้วแหละ
1. ซามูไรพเนจร - ถ้าตัวละครเหล่านี้คิดว่า ใครเก่งที่สุด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่