ขอถามสาวก nudie หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
รุ่น tight long john twill rinsed อะครับ วันนี้ผมไปลองมาเค้าบอกว่า size nudie จะเล็กกว่า เอวจริง 2 นิ้ว เช่นใส่ lee เอว32 nudie จะ 30 แต่พอผมลอง เหมือนมันจะคับ อะครับเค้าบอกว่า ใส่ซัก1 อาทิตย์ก็ยึดละ ขอคำแนะนำหน่อยครับ เกี่ยวกับ size เอว หรือว่าผมควรเอา size 31 ดีครับ ส่วนเรื่อวความยาว ปกติผมใส่ยาว 31 อะครับ แบบว่าพอดีเลย แต่เอวสูงปานกลาง ผมควรใส่ ความยาว 30 or 32 ดีครับ สำหรับ tight long john เอวต่ำ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่