ทำไมหนังเรื่อง the raid 2 ถึงเข้าฉายเฉพาะโรงเครือเมเจอร์ครับ

ดูตัวหนัง น่าจะถูกใจคอแนว บู๊เตะต่อย แต่กลับกลายเป็นฉายเฉพาะบางเครือ
อย่างเรื่อง special id ก็ไม่เห็นเข้าฉาย

แต่เรื่อง ล่าทะลุศตวรรษ หนังรีเมค บ้าทะลุศตวรรษของหยวนเปียว กลับมีกำหนดฉายแล้ว เห็นจากในโรง sf

หนังของเฮียเยน น่าจะได้ลงโรงตลอดนะครับ จากไซอิ๋ว เป็นต้นมา
คือเขาเอาอะไรมาเป็นเกณฑ์ว่าจะลงแผ่น หรือลงโรงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่