เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แนะนำ เปรียบเทียบเสือหมอบสองลำครับ

สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆทุกท่านครับอยากขอคำแนะนำครับ
มีเสือหมอบอยู่สองลำครับ
ลำแรก Trek 1.2 ปี 2013
ลำที่สอง Spe allez c2 2013
สภาพเดิมๆอุปกรณ์เดิมๆทั้งสองครับ
ทั้งสองลำราคาตั้ง มือ2 เท่ากันครับ
ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอุปกรณ์ครับ ปั่นได้หมด
ชอบขึ้นแต่ดอยครับ ลำไหนคุ้มที่จะใช้ไปยาวๆ
และ ไปต่อโดยการแต่งแบบนิดๆหน่อยๆค่อยๆไปครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขสเปค spe ครับ
ลองทั้ง 2 ลำแล้ว ฟิลลิ่ง สเปมันดีมาก แต่เวลาเลี้ยวรู้สึกล้อชนเท้าฮะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่