สิวที่หลัง+รอยแผลดำจากสิว ใครมีวืธีแก้ยังไง แนะนำทีค่า ><

กระทู้คำถาม
คือเป็นคนที่บนหน้าไม่มีสิวเลย แต่ที่แผ่นหลังเวลาเป็นจะมีขึ้น แต่พอยุบจะทิ้งรอยแผลดำไว้
ใครที่จะพอมีวิธีไหนช่วยได้บ้างคะ โดยเฉพาะเรื่องรอยดำจากสิว
วิธีสครับ พอก หรือใช้ผลิตภัณฑ์แบบไหน ช่วยแนะนำให้ทีนะคะ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ จุ๊บๆ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
พี่ที่ออฟฟิศเราเป็นแบบนี้เลยหน้าใสมาก แต่หลังคือขึ้นเยอะมาก เห็นเค้าลองใช้ครีม+สบู่ทั้งไทยทั้งนอกมาหมดแล้ว ไม่หายขาด พี่เค้าเลยไปหาคลินิค แถวปากเกร็ด แถวบ้านเค้า เราแอบสังเกตหลังแก ดีขึ้นจน หายแบบหายขาดไปเลย ลองดู Immate Clinic พอหายแล้วโชว์หลังไม่หยุดดดด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่