ผู้ชายที่ไม่เคยลวนลามแฟน สมัยนี้ยังมีอยู่หรือครับ

เวลาคิดถึงแฟน ซึ่งเป็นคนที่เรารักแบบเสน่หา ไม่คิดเรื่องเซ็กส์กับแฟนเลยหรือครับ ตอนอยู่ด้วยกันสองต่อสองทนกันได้ไง ผมงง ตอนยังไม่ได้ขนาดผมช่วยตัวเองก่อนไปเจอแฟน แต่พออยู่ใกล้แฟนมันก็คึกอยู่ดี

กับคนรู้จักทั่วไปผมก็ไม่กล้าถาม ถึงจะมีเพื่อนสนิทผมอยู่คนที่มันบอกว่า เมียมันไม่ยอมจนถึงวันแต่งงาน(ส่วนคนเก่าๆ ของมัน ไม่มีรอดครับ) แต่ตอนเป็นแฟนกันก็ยังยอมให้จับให้จูบ ยอมใช้มือช่วยมัน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ผมครับ ถ้าผมคบนานพอแล้วถ้าผมขอแล้วเขาไม่ให้คือไม่ให้ ผมไม่ทำอะไรทั้งนั้น จนกว่าเขาจะยอมหรือแต่งงานครับ

ไม่เชื่อผมไม่เป็นไร แต่ผมพูดจริงจากใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่