ตกหลุมรักนางเอก "หนีก็ล่า ซ่าก็รัก" เข้าซะแล้ววววววว

ออกตัวก่อนเลยค่ะ ว่าไม่ได้ดูละครช่อง 7 มานานมากกกกกกก ตั้งแต่เรื่อง บ่วงหงส์ ที่พี่วี กะแพนเค้กเล่น
เปิดช่องสลับไปมา จนเปิดทิ้งไว้ที่ละครเรื่องนี้ ได้ยินเสียงนางเอกพูดเลยหันไปดู

เฮ้ยยยย ทำไมน้องฉัตร น่ารักจัง (ขออนุญาตเรียกชื่อเดิมนะคะ จำชื่อใหม่น้องไม่ได้จริงๆ)
คือ ท่าทางธรรมชาติ เสียงเพราะ น่ารัก กำลังดี ดูเป็นคุณหนูเอาแต่ใจกำลังน่าหยิก เห็นแล้วอยากตามใจมากๆ 55+
ขนาดเราเป็นผู้หญิงที่ปกติไม่ชอบคนที่เยอะๆ ดูแล้วยังเอ็นดู  ถ้าเป็นพระเอกในเรื่องคงทั้งรักทั้งหลงเลยค่ะ เธอโก๊ะได้น่ารักจริงๆ
กลายเป็นว่าแอบนอกใจพี่โป๊บ น้องมิว มานิดนึง 555+ แบ่งๆกันนะคะ

ได้ยินข่าวมาว่าสนิทกับน้องกัน คิดว่าบุคลิกจริงๆของน้องก็น่าจะน่ารักมากๆแบบนี้ เป็นคู่ที่น่ารักมากๆเลย
ก็จะเอาใจช่วยสนับสนุนผลงานน้องต่อๆไปแล้วกันนะคะ เพี้ยนติ่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่