เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนคนที่เคยใช้ Occ Lip Tar หน่อยค่ะ?

รบกวนคนที่เคยซื้อ Occ Lip Tar ไซส์จริงมาใช้หน่อยค่ะ คืออยากทราบว่า กลิ่น Occ Lip Tar มันกลิ่นเป็นยังไงคะ
เราลองซื้อ Occ Lip Tar แบบแบ่งขายมา 1 ml. เขาใส่กระปุกสี่เหลี่ยมเล็กๆ มาให้
จากที่เห็นก็แอบรู้สึกมันน้อยไปป่าวหว่า แต่เราก็กะไม่ถูกว่า 1 ml. มันประมาณไหน
และที่อยากรู้เลยคือพอเปิดออกมากลิ่นมันพลาสติกมากอ่ะค่ะ เลยอยากถามคนที่เคยซื้อไซส์จริงมาใช้ว่า กลิ่นมันเป็นแบบนี้ปกติอยู่แล้วรึเปล่าอ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่