แฟนเก่าของแฟนเราเพ้อถึงแฟนเราแบบไม่เห็นหัวเราเลย TT

กระทู้คำถาม
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ในความคิดของผู้ชาย ผมเชื่อว่ามันต้องมีรู้สึกอะไรบ้างครับ

อย่างแฟนเก่าผม เคยทักแชทมา ผมก็ดูเหมือนจะเฉยๆ
(แต่ถามในใจลึกๆรู้สึกบ้างครับ ผมเชื่อว่าทุกคนแหละครับ ต้องมีรู้สึกกันบ้างไม่มากก็น้อย)

แต่เคยมีกรณีแฟนสั่งให้ลบเฟสแฟนเก่าทิ้ง แฟนเก่าเลยมาด่าแฟนในเฟสว่าหวงก้าง บลาๆๆ ด่ากันกระจุย
ผมนี่แบบทำอะไรไม่ถูกเลย T_T
(เวลาแฟนเก่าทักมา ก็แค่แอบรู้สึกดีใจนิดๆ แต่ผมไม่ได้เล่นด้วยอะไรนะครับ แต่แฟนไม่ไว้ใจเลยสั่งให้ลบเฟสทิ้งแล้วบล็อคไปเลย)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่