ขอความเห็นหน่อยครับ ระหว่าง BMC TMR02 กับ Ridley Noah RS

กระทู้คำถาม
ผมปั่นจักรยานมาปีกว่าละ อยากงอกใหม่หล่อๆสักคัน เดิมใช้หมอบ + group 105

ส่วนใหญ่ขี่ทางราบ เสาร์-อาทิตย์ ปั่นระยะ 60 - 120 km อนาคตอยากไปขึ้นเขาบ้าง

ตอนนี้มีในใจคือ BMC TMR02 + ultegra (complete) กับ Ridley Noah RS + SRAM force (ประกอบ)
งบที่ตั้งไว้ 90 +- 10 ครับ

คันไหนดีครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น