beetalk นี่มันแชทหาคู่ของสก๊อยใช่มั๊ยคะ เห็นแล้วสะพรึงมาก!!

กระทู้คำถาม
เมื่อวานจขกท.เห็นnew feed fbแนะนำแอพใหม่ ชื่อบีทอล์ค

เป็นแอพประมาณไลน์ค่ะ คือมันน่ารักม๊ากกกกก มีวาดรูป ลงคลิป โหมดกระซิบข้อความลับ ฯลฯ

เราเลยไปโหลดมาเล่นดู  แต่ยังไม่ได้เล่นอะไรมากมาย

แค่ใส่รูปโปรไฟล์ กับ เปลี่ยนชื่อ id แค่นั้น

พอตกเย็นเปิดโทรศัพท์มาก็เห็นใครไม่รู้แอดมาเต็มเลย

คือ ยังไม่ทันกดรับแอด แต่เห็นข้อความที่เค้าส่งมาทักทายค่ะ

เช่น ดีคัฟ เช่อรัยคัฟ อยากรู้จักจัง,ทักทายคับ มาเปงเพิ่ลกัลน๊ ฯลฯ

คือ ภาษาhearไรคะ แว๊นมาก

แล้วเราก็กดเข้าไปดูโปรไฟล์คนที่แอดมาค่ะ

แต่ละคนนี่หน้าเถื่อนมาก แถมสเตตัสก็มีแต่ เหงา โสด อยากหาคลจิงจัย

ตามหาลั๊กแท้ อยากหาสาวคุยseaw -*-

เปิดดูงานอดิเรก ก็ชอบเขียนแบบ กิน ขี้ pee นอน ,dakเหล้า ฯลฯ

การศึกษา,การทำงาน ก็ขึ้นมั่ยเรียน มั่ยมีคัยจ้างทำงาน พ่อแม่จ้างเรียน อะไรทำนองนี้ค่ะ

ส่วนเด็กผู้หญิงก็ถ่ายรูปโชว์แต่ร่องนม หน้าวอก ปากแดง ผมทรงนกหัวขวาน

เห็นแล้วเพลียกับวัยรุ่นสมัยนี้มากเลยค่ะ

วันๆไม่เรียน ไม่ทำการทำงานรึไงนะ ไม่สงสารพ่อแม่บ้างหรอ

คิดแต่เรื่องหาผ. ให้ตายเถอะอนาคตของชาติ -*-

ปล.โปรแกรมนี้มันจะแอดเพื่อนจากการค้นหาบุคคลที่อยู่ระแวกใกล้เคียงค่ะ

บางคนที่แอดมาขึ้นตำแหน่งว่าอยู่ห่างจากเราแค่200 300เมตรงี้

ทำเราสะพรึงมากค่ะ ว่าแถวบ้านมีแว๊น มีสก๊อยเยอะขนาดนี้เลย

เราลงโปรแกรมตอนเช้า ตอนเย็นเราต้องลบเลยค่ะ

เพราะ เพิ่งเห็นว่าขึ้นพิกัดที่อยู่เราด้วย บรึ๋ยยย สยองมาก!!!

ปล2.โปรแกรมนี้เราว่ายังกับโปรแกรมนัดสาว ไป...เลยอ่ะ ไม้ไหวจะเคลียร์ค่ะ -*-

ปล3.ถ้าอยากมีแฟน ทำไมไม่รู้จักทำตัวดีๆฮะ!!!

นั่งงมอยู่แต่หน้าจอ แต่อยากได้คนจริงใจ อยากหารักแท้ นี่ถ้าจะเป็นเอามาก

ปล4.ภาษาวิบัติต่างๆเราเอามาจากโปรไฟล์พวกนางนะคะ ไม่ได้พิมพ์เอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 18
ของแบบนี้อยู่ที่คนมากกว่าครับ ไม่ใช่อยู่ที่ app หรอกครับ
ความคิดเห็นที่ 90
ไม่มีอะไรมาก แค่กดดูกระทู้แล้วโฆษณาในแอปพันทิปคาเฟ่เป๊ะตามกระทู้พอดี ...

ความคิดเห็นที่ 6
ถนนทุกเส้น็มีรถทุกแบบวิ่งผ่านหมดแหละคับ
ตั้งแต่รถมอเตอร์ไซต์ไปจนเฟอรารี่
เฟสบุ๊ค ไลน์ ทุกแอพมีคนทุกแบบเล่นหมดคับ
แต่แบบไหนมีคนยังไงมากน้อยแล้วแต่เราจัะเจอคับ อย่างไลน์เนี่ยถ้าใครไม่มีเบอร์หรือไอดีเราก็หาเราไม่เจือหรอกคับ บีทอคมันก็เลยใช้จุดบอดของไลน์ตรงนี้คับ
ความคิดเห็นที่ 31
แอปฟรี แถมHIV คุ้มฝุ่ดๆ
ความคิดเห็นที่ 2
ผมไม่เล่นครับ ไม่เคยคิดจะเล่น เคยลองลงตามเพื่อน เข้าไปเท่านั้นละ ลบทิ้งทันทีครับ อะไรของมัน รวมแหล่งของคนอะไรเนี่ย
แสดงความคิดเห็น
Preview