[ควันหลง Barclays Premier League 2013/14] Fulham Vs Norwich City 12/04/2014

สวัสดีครับ วันนี้ผมขอเอาเรื่องเก่ามาเล่าใหม่

เมื่อช่วงกลางเดือนที่ผ่านมา ผมมีโอกาสได้ไปชมการแข่งขันฟุตบอลคู่ท้ายตาราง
ระหว่างทีม Fulham และ Norwich City ซึ่งทุกคนคงทราบกันแล้วว่า
ท้ายที่สุดทั้งสองทีมนี้ก็ได้ตกชั้นลงไปสู่ ฟุตบอลลีกแชมเปียนชิป เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

อย่างไรก็ตาม ผมขอนำเอาภาพบรรยากาศการแข่งขันในวันนั้นมารีวิวให้ได้ชมกันครับ

ดูแผนที่ขนาดใหญ่ขึ้น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่