ใครใช้ Smooth E ครีมทุกวันบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมใช้ Smooth E ครีม หลอดสีเขียวทุกวัน ใช้เป็นครีมทาหน้าใช้มา 5 ปีได้แล้วมั้ง
ผมว่ามันหอมดีครับ แต่คิดไปคิดมา มันไม่ค่อยช่วยอะไรเลยอ่ะครับ
หรือว่าผมคิดไปเอง ที่ใช้ก็เพราะยังหาครีมที่โอเคกับเรายังไม่ได้
และคิดว่าใช้ครีมวิตามิน E น่าจะช่วยป้องกันเรื่องริ้วรอยได้ด้วย
เป็นคนผิวมันด้วย รูขุมขนก็กว้าง มีสิวเสี้ยนนิดหน่อย หมั่นสครับแล้วเอาครีมโปะแล้วนอน
มีใครที่ใช้ครีมนี้เหมือนผมบ้างครับ ใครมีครีมยี่ห้ออื่นแนะนำผมได้บ้างครับ
ไม่เอาไม่พูด
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่