แว่นกันแดด กับการขับรถ

กระทู้คำถาม
แว่นโพลาไรซ์ เลนส์ลอกด้านในแว่นเพราะใช้น้ำยาล้างจานล้าง แว่นยังสามารถใช้กันแดดเวลาขับรถได้ดีหรือไม่

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 58
เหมือนขับรถผ่าน งานฝังลูกนิมิต
ความคิดเห็นที่ 22
Facepalm
ความคิดเห็นที่ 100
99 เม้น ที่จับใจความได้4ประโยค ....
ความคิดเห็นที่ 52
คห.แรก เปิดได้ดีมากครับ pompompompompompom
ความคิดเห็นที่ 165
เจ้าของกระทู้ต้องเป็นคนน่ารัก มาก ๆ เลย.....

เพื่อน ๆ ช่วยแหย่กันใหญ่เลย...5555...

ในความคิดส่วนตัวนะครับ ถ้าใส่ไปแล้ว ทำให้ วิสัยทัศน์ในการมองเห็นแย่ลง ก็เปลี่ยนอันใหม่เหอะนะครับ...

ถึงแว่นจะซื้อมาราคาสูงก็จริง แต่ชีวิตเราเวลาขับรถ สำคัญมากนะครับ....

ป.ล. เห็นกระทู้แล้ว รีบแชร์ ทันที เพราะทั้งขำทั้งฮา ของจริง.....
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่