หมอดูบอกว่าดวงเราต้องแม่ม่ายเท่านั้น แล้วจะเสริมส่งให้ชีวิตดีขึ้น...เราฝืนดวงได้ไหมครับ

ผมว่าคนที่แต่งงาน มีคู่มาแล้วนานๆ น่าจะตอบได้นะครับ

..ท่านดูดวงท่านกับคู่ของท่านก่อนแต่งกันรึป่าวครับ...ว่าใช่เนื้อคู่กันไหม

...มีหลายคู่ไหมครับ ที่ดวงไม่ใช่เนื้อคู่กัน แต่ก้อยังครองรักกันมาได้ตั้งนาน

..เพราะผมทีแฟนมาแล้ว 3 คน อายุน้อยกว่า ก้อเข้ากันได้ดีตลอด แต่ต้องเลิกรากันไป ( เลิกกันด้วยดีครับ )

คนล่าสุด คบ 7 ปี แน่ะ รักกันมากด้วย.....เฮ้ออออ......

เลยไปดูดวงเล่น เค้าทักว่าดวงผมเนื้อคู่ต้องอายุมากกว่าผม และเป็นม่ายมาด้วยครับ ( ผม40แล้วน่ะดิ )

อันที่จริงผมไปอ่านหนังสือดวงที่ไหนๆ มาก้อบอกอย่างนี้ตลอดเลย

แต่จริงๆผมชอบคนอายุน้อยกว่าไงครับ.....ไม่อยากได้ม่ายด้วย..( ชอบเด็กไงครับ )

อย่างที่ตั้งกระทู้ครับ ถ้าผมฝืนดวงอีก คบกับเด็กกว่า จะเป็นไรไหม...................

เลยถามไงครับว่าคนที่แต่งงานกันมานานแล้ว มีเยอะไหมครับ ว่าดวงอาจไม่ใช่ แต่เราไม่สนใจ แต่ก้อยังอยู่กันมาได้ครับ......

..............หรือว่าถ้าฝืนดวงไม่ได้จริง....ใครเป็นม่าย  สวยๆๆน่ารัก แบบเด็กๆ    ....มาจีบผมหน่อยก้อได้นะครับ...

...ผมรอ...อยู่ๆๆๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่