[อย่าลืมฉัน] แฟนๆอย่าลืมฉันรบกวนตอบหน่อยคับ งงกับคุณเขมมาก

เนื่องจากได้ดูละครไปเมื่อคืน ตอนนี้ยังไม่ค่อยเข้าใจคุณเขมเท่าไหร่ พยายามหาคำตอบ
ให้ตัวเองโดยการกลับไป ดูย้อนหลัง ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีครับ รบกวนแฟนๆอย่าลืมฉันตอบหน่อยครับ

1. หลังจากที่เขมชาติเห็นของที่วดีเพิ่งทิ้งไป ที่กลับมาบ้านแล้วนั่งน้ำตาซึมจนถึงฉากที่ร้องไห้กับคุณสมคิด
    นี่คุณเขมให้อภัยวดีแล้วหรอครับ

2. หลังจากกลับจากโรงพยาบาลคุณเขมต้องลองถามใจตัวเอง ตามที่คุณสมคิดเขียนไว้ในโน๊ต อยากทราบว่า
    ทำไมเขมชาติไปหาเกนหลงก่อนแทนที่จะมาหาวดีครับ ทั้งๆที่รักวดีไม่ใช่หรอตอนซุ้มล้มก้เข้าไปช่วยวดี งงกับคุณเขม

3. พอคุณเกนปฏิเสธยกเลิกงานหมั้นงานแต่ง อิเขมถึงกับช๊อคร้องไห้อีกฉาก งงว่าร้องไห้ทำไมครับสรุปคิดไงกันแน่ งงอีกรอบกะอิเขม

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่