แฟนหงษ์ฤดูกาลหน้าหวังอะไรกันครับและอยากได้นักเตะตำแหน่งมากที่สุด

ส่วนตัวผมขอตามนี้ครับเรียงลำดับเลย
1.แชมพรีเมียร์ลีก
2.แชมป์ UCL
3.แชมป์เอฟเอ
4.ลีกคัพ
**ถ้าให้เลือกจะเอาอะไรกันดีครัช (ผมแฟนหงนะ)
ฤดูกาลนี้อย่าพึ่งหมดหวังกันนะครับ บอลลูกกลมๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้

**ส่วนตัวตำแหน่งนักเตะที่อยากได้ แบ็กขวาแทน GJ , กลางตัวรุกจ่ายบอลให้กองหน้าเข้าทำ , เซ็นเตอร์ตัวกลาง, กลางตัวรับเอาไว้พักบอล
ลูคัส อัสปาส โมเสส แอ็กเกอร์ ปล่อยไปซะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่