[CR] รีวิวผมหอม ผมวิ้งค์ด้วย O'Care Dry Shampoo

เมื่อวานจขกท.ไปหม่ำๆ ปิ้งย่างมา เราเชื่อว่าทุกคนต้องประสบกับปัญหาเดียวกันก็คือ "หัวเหม็นมว๊ากก"
ด้วยความที่ง่วงจัด เลยขี้เกียจสระผมนะฮ่ะ พอรุ่งเช้าตื่นสาย รีบสุดๆ ก็ไม่ได้สระผม และจขกท.เองก็แว้นซ์ไปทำงานทุกวัน
เพื่อนๆ ลองนึกดูสิ ทุกสิ่ง ทุกอย่างมันรวมอยู่ในหัวของข้าเจ้าหมดTT OMG!
โชคดีมาก จขกท.ได้ซื้อเจ้า O'Care Dry Shampoo จากเกาหลี เมื่อไม่นานมานี้

ในใจคิด "รอดตายแล้วฮับ" ไม่รีรอเลยจร้าาา ฉีดๆๆๆๆๆ เข้าไปที่ผม สเปรย์หอมมว๊ากก เย็นๆ ด้วย
จขกท.มีรูปก่อนใช้กับหลังใช้มาให้ดูจ้ะ^^

จะสังเกตุได้ว่ารูปด้านซ้านก่อนใช้ผมแลดูมันๆ รีบๆ ส่วนรูปด้านขวาหลังใช้ผมดูนุ่ม มีชีวิตชีวามากขึ้น^^ ปลื้มปริ่มมาก

ฮ่าๆ ดูจากลีลาการฉีดแล้ว ไม่เบาเลย
ด้านซ้ายก่อนใช้คะ ผมรีบๆ ไม่เงางามเลย รูปกลางขณะฉีดคะ ส่วนรูปด้านขวาผมวิ้งค์ๆ เลย
เจ้า O'Care Dry Shampoo ทำให้ จขกท. รอดตายกับการไม่สระผมไป 1 วัน อิอิ (ปกติสระทุกวันนะฮ่ะ^^)

ขนาดกระทัดรัด พกพาง่ายมากคะ^^

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาชมการรีวิวอันกากๆ นะคะ

ชื่อสินค้า:   O'Care Dry Shampoo
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่