Nine: 9 Times Time Travel ที่สุดของซีรี่ย์ +ดูจบขอถามอะไรหน่อย

ยังไม่เข้าใจอยู่ครับว่า ทำไมพระเอกถึงติดอยู่ในอดีต พระเอกบอกว่ามันเคยเป็นของพระเอก ยังงงๆ อธิบายให้ผมที
และก็ใครพอจะสรุปตอนจบให้ได้มั้ยครับว่า คนเขียนบท ต้องการสื่อเรื่องนี้อะไรยังไงเหรอครับ

ปล.เรื่องนี้สนุกมากๆลุ้นสุดๆเลย เศร้าก็เศร้าสุดๆ เพิ่งดุจบเมื่อเช้าหกโมงครึ่งตั้งแต่5ทุ่ม เพลีย ปวดตา มาตั้งกระทู้ไม่ไหว พอตื่นแล้วมาตั้งเลยแฮะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่