เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เพราะได้อาจารย์ที่เก่งชื่อ อ. อวัสดา ทำให้ลูกศิษย์เก่งไปด้วย

กระทู้สนทนา
เพราะได้ อ.อวัสดา ทำให้ลูกศิษย์มีวันนี้ สามารถสร้างรายได้ให้ตนเองได้ จากที่ไม่เคยมีพื้นฐานการร้อยลูกปัดเลย ก็ได้อาจารย์สอนพื้นฐานให้ จนวันนี้ได้ร้อยลูกปัดส่งออกไปขายที่เมืองนอก เพราะใจรัก อีกทั้งอาจารย์ก็เก่งจึงทำให้มีวันนี้ได้ ขอบคุณอาจารย์มาก ๆ ค่ะ

ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนสนใจ มีใจรัก อยากเรียนร้อยลูกปัด/คริสตัล สามารถติดต่อ อ.อวัสดา ได้ค่ะ เบอร์โทรติดต่ออาจารย์  089-9836993 หรือใครอยากเข้าไปดูผลงานของอาจารย์ก่อนก็เข้าไปดูได้ที่ FB ของอาจารย์นะคะ (FB=อ.อวัสดา สิทธิชัย) อาจารย์จะสะดวกสอนวันอาทิตย์ ที่ห้างบิ๊กซี ถ.พระราม 2 (ตรงข้ามกับห้างเซ็นทรัล พระราม2) ค่ะ

ตอนนี้ขอเอาผลงานที่ทำอยู่มาโชว์ให้เพื่อน ๆ ดูนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่