เป็นแฟนกันทำอะไรบ้าง(ถามผช 18+)

เรางงว่าเป็นแฟนกันต้องทำอะไรบ้าง ต้องจับมือ หอมแก้ม กอด จูบ แล้วก็... กันทุกคู่เลยหรอ
ตอนแรกเราอยากมีแฟนแบบรักกันเฉยๆให้กำลังใจกัน แต่พอมีรู้สึกเหมือนแฟนเราหื่นกามนิดๆ(ก็ไม่นิดเท่าไหร่555)
แต่ไม่ถึงขนาดมีอะไรกันนะ บางทีเรากก็สงสัยว่าคบกับเราเพราะหวังอะไรป่าวหรือเราคิดมากเอง
อยากรู้ว่าผชเป็นแบบนี้ปกติรึป่าว แล้วคู่คุณเป็นแฟนกันทำอะไรกัน

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 21
แรกๆสมัยยังเด็กก็คิดแค่นั้นค่ะ ไม่ให้แตะตัว ไม่ชอบ อยากมีแค่เป็นกำลังใจ บลาๆๆ

ปัจจุบันคิดตรงกันข้ามกันแล้วค่ะ จากอายุที่มากขึ้น อมยิ้ม07

ทั้งนี้ทั้งนั้น อย่าคิดว่า เออแหะ เป็นแฟนกันเค้าต้องทำงั้น... เราก็ต้องทำตาม มันไม่ใช่ค่ะ
อยากทำก็ทำ ไม่อยากทำก็ไม่ต้องทำค่ะ

เคยมีแฟนพี่(เราน่าจะแก่กว่าแหละ)คนนึง บอกว่า คนเป็นแฟนกันยังไงมันก็ต้องมี *** ถ้าไม่ให้ทำกับแฟนจะไปทำกับใคร
คือตอนนั้นยังวัยรุ่นค่ะ รับไม่ได้ เลิก คือเราไม่ได้อยากทำนี่หน่า...

แต่มีเพื่อนชายคนนึง มันมีแฟน โทรมาโวยวายกับเราว่า แฟนมันเดินเอานมมาชนแขน ทำไงดี ไม่ชอบ ยังไม่อยากไปไกล
เราก็ เออเหะ ไม่ใช่แค่ผู้ชายที่จะหื่นแหะ...................
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่