มีปัญหาลง window 7 64 bit ไม่ได้

ผมลงวินโดว์จาก external hdd นะครับ คือทำให้มันเป็นตัวบูทวินโดว์

พอผมบูทเข้า เอทานอล เสร็จก็ทำตามขั้นตอนฟอแมตไดร์ c เรียบร้อยและติดตั้งปรากฏว่าถึงขั้นตอน window installation พอถึง 60% จะ error ทันที

windows cannot install required files. Make sure all files required for installation are available, and restart the installation. Error code: 0x8007025d

พอผมลง window 7 32 bit แทน กลับสามารถผ่านการติดตั้งได้ปกติ คิดว่าเป็นเพราะอะไรครับ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่