รบกวนคนใช้ Printer Canon IP7270 รุ่นนี้ปริ้นกระดาษโฟโต้หนา 270 แกรม ได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ รบกวนคนเคยใช้ Printer Canon IP7270 หน่อยครับ ว่ามันปริ้นกระดาษโฟโต้หนา 270 แกรม ได้หรือเปล่าครับ
รุ่นนี้มันใส่กระดาษจากด้านล่างไม่เหมือนรุ่นก่อนที่ใส่จากด้านบน กลัวว่าจะเหมือน broter ที่ปริ้นกระดาษหนาไม่ได้
กระดาษที่ใช้จะใช้ทั้ง 4x6 A4 ปริ้นกระดาษโฟโต้ 270 แกรมครับ

ใครใช้อยู่รบกวนแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่