การเดินทางไปเกาะหลีเป๊ะ ?

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยครับ ผมจะไปเที่ยวหลีเป๊ะ ว่าจะนั่งรถทัวร์ไปสตูล เพราะไม่ชอบนั่งเครื่อง
ชอบบรรยากาศการนั่งรถมากกว่า เลยอยากถามว่า
1. เดินทางจาก กทม ขึ้นรถที่ไหน ใช้เวลากี่ชั่วโมงกว่าจะถึงสตูล
2. แล้วพอถึงขนส่งที่สตูลแล้ว ต้องนั่งรถอะไรไปต่อเพื่อไปท่าเรือ แล้วจากขนส่งไปท่าเรือใช้เวลากี่ชั่วโมง
3. ใช้เวลานั่งเรือกี่ชั่วโมงกว่าจะถึงเกาะหลีเป๊ะ แล้วเรือที่นั่งเป็นเรือประเภทไหน ราคาค่าเรือเท่าไหร่

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับสำหรับข้อมูล
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่