ขอเสียงคนใช้ "อโลเวล่าเจล" หน่อยยจ้าาา

เข้าเรื่องเรยนะค่ะพอดีว่าอยากลองใช้ อโลเวล่าเจล มีเล็งๆไว้ 2 อัน
VITARA Aloe Vera 99.5% Gel กับ อโลเวล่าเจล (เจลว่านหางจระเข้) จาก Nature Republic
ใช้อันไหนกันอยู่บ้างค่ะแนะนำหน่อย แล้วสามารถหาพิกัดการซื้อได้ที่ไหน
พอดีจขกท.หน้าแพ้ง่ายผิวผสมใช้ได้รึป่าวประหลาดใจ ?
พอจะทราบราคาของตัว Vitara ไหมค่ะ
แร้วมีขายที่ boots หรือ watson รึป่าว
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เราใช้ vitata หลอดสีฟ้าค่ะ เป็นแบบไม่ผสมแอลกฮอล์ ทาแล้วเย็นดีนะ เราซื้อจากร้านขายยาแถวสีลมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่