บัตรเครดิตเหล่านี้ มีค่าธรรมเนียมรายปีหรือเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
บัตรเครดิตเหล่านี้ มีค่าธรรมเนียมรายปีหรือเปล่าครับ

ถ้ามี แล้วมีเงื่อนไขการใช้งานอะไรที่จะทำให้ยกเว้นค่าธรรมเนียมได้

พอดีเซลล์มาขอให้สมัคร ก็สมัครๆไปไม่ได้คิดอะไรเพราะไม่มีค่าธรรมเนียมแรกเข้า
เซลล์ก้ชอบบอกว่าไม่มีค่าธรรมเนียมรายปี (เซลล์บอกทุกบัตรเลยครับ)
แต่พอใกล้ครบปี กลัวจะมีค่าธรรมเนียมโผล่มาในบิลครับ

1. KTC บางจาก visa platinum
2. ธ.กรุงเทพ visa platinum
3. ธ.กรุงเทพ mastercard titanium
4. UOB black visa platinum
5. ธ.กรุงศรี visa platinum
6. KBANK visa platinum

แล้วก็ถามเพิ่มเติมว่า บัตรเหล่านี้รูดซื้อ LTF RMF หรือประกันชีวิตได้ไหมครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่